shugaban_banner

En Masse Conveyor

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

En Masse Conveyor

En masse conveyor wani nau'i ne na ci gaba da jigilar kayan aiki don jigilar foda, ƙananan granule, da ƙananan kayan toshe a cikin rufaffiyar harsashi mai rectangular tare da taimakon sarkar scraper mai motsi.Domin an binne sarkar scraper gaba ɗaya a cikin kayan, ana kuma santa da mai ɗaukar kayan da aka binne.Ana amfani da irin wannan nau'in jigilar kaya a cikin masana'antar ƙarfe, masana'antar injina, masana'antar haske, masana'antar hatsi, masana'antar siminti, da sauran fannoni, gami da nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in kayan zafi, nau'in nau'in hatsi na musamman, nau'in siminti na musamman, da sauransu.

The En masse conveyor samar da BOOTEC siffofi da sauki tsari, kananan size, mai kyau sealing yi, sauki shigarwa, da kuma kiyayewa.Ba wai kawai zai iya gane jigilar jigilar kaya guda ɗaya ba har ma da tsarin haɗin gwiwa da jigilar jigilar kayayyaki.Yayin da aka rufe akwati na kayan aiki, mai jigilar kaya na iya inganta yanayin aiki sosai da kuma hana gurɓacewar muhalli yayin jigilar kayayyaki.BOOTEC, a matsayin ƙwararren mai kera kayan aikin siminti, yana ba da nau'ikan masu girma dabam na masu jigilar jama'a da sabis na keɓancewa bisa ga bukatun abokan ciniki.

Abubuwan da suka dace don aikawa: gypsum foda, farar ƙasa foda, lãka, shinkafa, sha'ir, alkama, waken soya, masara, hatsi foda, hatsi harsashi, itace guntu, sawdust, pulverized kwal, kwal foda, slag, siminti, da dai sauransu.

  • Material yawa: ρ=0.2~8 t/m3.
  • Yanayin zafin jiki: nau'in nau'in jigilar kaya na gabaɗaya ya dace da kayan da yanayin zafi ƙasa da digiri 100.Zazzabi na kayan da mai ɗaukar nau'in kayan zafi zai iya kaiwa digiri 650-800.
  • Danshi abun ciki: da danshi abun ciki yana da alaka da barbashi size da kuma abu danko.Abubuwan da ke cikin danshi na kayan ya dace idan kayan sun kasance a kwance bayan an fitar da su kuma sun warwatse.



  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana