Kayayyaki
1. An fi amfani da na'ura mai ɗaukar hoto mara ƙarfi don isar da sludge, datti na gida, grid slag da sauran ɗanɗano, ruɗewa da kayan lumpy.Daidai ne saboda ƙira na madaidaicin madaidaicin mai ɗaukar hoto ba tare da shinge na tsakiya yana da fa'ida mai yawa ga waɗannan kayan ba.
2. Ƙaƙwalwar ƙuƙwalwar ƙuƙwalwar ƙuƙwalwar ƙuƙwalwa ta dace da kayan aiki kamar foda da ƙananan kayan granular.Idan an isar da kayan daki kamar sludge, za su manne da bututun ciki da ruwan wukake, kuma kayan toshewar da aka isar suna da sauƙin makale.
Siffan bayarwa
1. Mai ɗaukar madaidaicin shaft ɗin ya dace da: isar da saƙo a kwance, madaidaicin kusurwa bai kamata ya wuce 20 ° ba, bisa ga ainihin yanayin amfani.
2. Ƙaƙwalwar ƙuƙwalwar ƙuƙwalwar ƙuƙwalwar ƙuƙwalwar ƙuƙwalwa ta dace da: ƙaddamarwa a kwance, ƙaddamar da ƙaddamarwa, ƙaddamarwa na tsaye, haɗe tare da masana'antu da ma'adinai da kayan aiki, bari masu sana'a masu sana'a su zaba da kuma tsara maka.
Bambanci tsakanin mai ɗaukar tubular dunƙule conveyor da U-dimbin yawa dunƙule conveyor
1. Bambance-bambancen kayan isarwa
Tubular dunƙule conveyors su dace da daban-daban masana'antu, kuma sun dace da a kwance ko karkata isar da powdery, granular da kananan dunƙule kayan, kamar kwal, ash, slag, ciminti, hatsi, da dai sauransu Ba dace da isar da lalacewa, danko. Sauƙaƙe kayan Agglomerated, saboda waɗannan kayan za su manne da dunƙule yayin isar da su, kuma suna juyawa tare da shi ba tare da ci gaba ba ko samar da filogi na kayan aiki a wurin abin da aka dakatar, ta yadda injin ɗin ba zai iya aiki akai-akai ba.
U-dimbin yawa dunƙule conveyor ya dace da isar da powdery, granular da kananan block kayan, kamar sumunti, gardama ash, hatsi, sinadaran taki, ma'adinai foda, yashi, soda ash, da dai sauransu.
Tubular screw conveyors suma suna da ikon isar da kayan iri ɗaya waɗanda na'urar ɗaukar hoto ta U-dimbin yawa za su iya, don haka masu jigilar tubular na iya zama mafi fa'ida.
2.Bambancin isar da nisa
U-dimbin ɗimbin ƙulle-ƙulle wani nau'in jigilar kaya ne, wanda ya dace da ƙananan ayyuka, ingantaccen sufuri, kuma yana iya taka rawa mai kyau a cikin iyakokin wuraren sufuri.
Tubular dunƙule conveyor yana da abũbuwan amfãni daga Multi-connection, don haka zai iya kai kayan a kan dogon nisa.Tsawon isar da injinsa guda ɗaya zai iya kaiwa mita 60, wanda zai iya cika bukatun abokan ciniki.
Lokacin aikawa: Maris 15-2023