rotary bawul
MANYAN SIFFOFI
- Matsakaicin adadin ruwan wukake a cikin hulɗa da jiki a lokaci ɗaya ba tare da shafar kayan aiki ba.
- Kyakkyawan buɗe makogwaro a shigarwar bawul yana ba da damar babban cikar aljihu.
- Mafi ƙarancin izini a tukwici na rotor da tarnaƙi tare da jiki.
- Jiki mai ƙarfi yana da ƙarfi sosai don hana murdiya.
- Babban diamita mai nauyi yana rage jujjuyawa.
- Wuraren waje don rashin gurɓatawa.
- Shiryawa nau'in gland shine.
- Matsakaicin saurin bawul zuwa 25 rpm - tsawaita rayuwa, tabbatar da ingantaccen kayan aiki.
- Daidaitaccen machining na sassan.
Babban aikin Rotary Valve shine daidaita kwararar ƙura, foda da samfuran granular daga ɗaki ɗaya zuwa wani yayin kiyaye kyakkyawan kullewar iska.
A cikin filin tace ƙura mai kyau na kulle iska yana da mahimmanci akan aikace-aikacen guguwa da jakar jaka domin masana'antun sun nakalto ingancin tarin ƙura.Makullin iska yana da mahimmanci a cikin masana'antar isar da iska, inda ake sarrafa samfur cikin matsi ko layin isar da iska yayin da ake rage zubar iska.
Na baya: MASU KARYA Na gaba: Ma'auni Mai nauyi Mai nauyi Mai ɗaukar Injin Bucket lif