shugaban_banner

SCRAPER COVEYOS A CIKIN ɓangarorin ɓangaren litattafan almara da kuma takarda

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

SCRAPER COVEYOS A CIKIN ɓangarorin ɓangaren litattafan almara da kuma takarda

 

Isar da mafita ta BOOTEC sun haɗa da ingantaccen tsarin sufuri don haɓaka hanyoyin sarrafa kayan a cikin ɓangaren litattafan almara da masana'antar takarda.Muna ba da tsarin jigilar kayayyaki waɗanda ake amfani da su don ajiya, sarrafawa da sarrafa albarkatun ƙasa da ragowar.Bugu da ƙari, muna ba da mafita na ɗaiɗaikun don amfani da thermal na sharar gida daga sake yin amfani da takarda.

MAFITA A CIKIN SANA'AR FASAHA DA TAKARDA

Ana hana raguwar lokutan da ba dole ba da toshewa yayin sarrafa danshi, masu ɗaure da abubuwa masu ɗorewa ta amfani da tsarin tsaftace bel na tsaye ko ta hannu.Dangane da aikace-aikacen, tsarin isar da rufaffiyar kamar masu isar da bututu mai sassauƙa ko na'urorin rufaffiyar madauki mai lankwasa (har zuwa 180°) suma sun dace da ɓangaren litattafan almara da sarrafa sludge.Muna magance matsalolin kwarara da asarar kayan aiki yayin sarrafa haske da busassun samfuran (guntuwar itace, da sauransu) ta hanyar amfani da masu ciyarwar girgiza da sabbin hanyoyin canja wuri.

 

Cikakken Bayani:

Nau'in juzu'i nau'in isar da jirgi ne.Ya ƙunshi tudun ruwa a cikinsa ci gaba da zirga-zirgar jiragen sama ke gudana.Jiragen sama suna zazzage kayan saman kasan rumbun.Kayan yana motsawa gaba zuwa wurin fitarwa.

Zane ya dace don saurin sufuri a hankali a kan ɗan gajeren nisa, a kan matsakaitan matsakaita, ko ma ƙarƙashin ruwa.

Muna amfani da sarƙoƙi mai yatsu, sarƙoƙin mahaɗi na zagaye da kuma sarƙoƙin goge akwatin azaman nau'in sarkar.Dangane da samfurin da kaya, muna amfani da guda ɗaya da nau'ikan madauri biyu.

Jawo Sarkar Mai jigilar kaya

Nau'in BOOTEC Drag Chain Conveyor ya tabbatar da kansa a matsayin mafita don jigilar jigilar mahalli na ƙalubalen kayan ƙayatarwa na shekaru masu yawa a duk faɗin duniya.Yawancin lokaci ana amfani da shi don ciyar da niƙa da sarrafa ƙura.

Ayyuka da halaye

Ƙirƙirar sarƙoƙi mai taurin cokali mai yatsa

Akwai shi cikin ƙirar sarkar guda ɗaya ko biyu

Ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi

Ƙarfafa sprockets (musamman a wuraren da ake yawan lalacewa)

Ana iya zaɓar jiragen sama bisa ga kaddarorin kayan girma

Ana iya isar da kai tsaye, karkata ko a tsaye

Kayayyakin kayan da ba zamewa ba

Abubuwan da ke da ƙura kuma ana samun su a cikin maƙarƙashiyar iskar gas, matsa lamba da ƙira da ruwa

 

Jawo Aikace-aikacen Masu Canjawa

Tun daga 2007, BOOTEC tana ba da masu jigilar kayayyaki na al'ada don masana'antu iri-iri, gami da wutar lantarki da abubuwan amfani, sinadarai, noma, da gini.Masu jigilar jigilar mu suna zuwa cikin sarƙoƙi iri-iri, masu layi, zaɓuɓɓukan tashi, da tuƙi waɗanda suka dace musamman don jure ƙura, lalata, da matsanancin zafi.Ana iya amfani da na'urorin ja na masana'antu don:

 

Kasa da tashi ash

Siftings

Clinker

Gilashin katako

Sludge cake

Zafafan lemun tsami

Hakanan sun dace da rarrabuwa iri-iri, gami da:

 

En-masse conveyors

Masu tara grit

Deslaggers

Masu isar da sarƙoƙi mai nitsewa

Zagaye kasa conveyors

 

Gudanar da yawa

Gudanar da girma shine filin injiniya a kusa da ƙirar kayan aikin da ake amfani da su don sarrafa kayan a cikin nau'i mai yawa.

Manufar tsarin sarrafa girma shine jigilar kaya daga ɗayan wurare da yawa zuwa makoma ta ƙarshe.Ana iya sarrafa kayan ma yayin jigilar sa, kamar hadawa, dumama ko sanyaya…

Misalai na tsarin sarrafa girma sune masu isar da kaya, na'ura mai ɗaukar hoto, lif ɗin guga, na'ura mai ɗaukar nauyi, bel ɗin jigilar kaya,…

Ana amfani da sarrafa yawa a masana'antu daban-daban: guntun itace, tsire-tsire siminti, masana'antar fulawa, masana'antar wutar lantarki, maganin sharar gida, sunadarai mai ƙarfi, masana'antar takarda, masana'antar ƙarfe, da sauransu…

 

 




  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana